บ้าน ผลิตภัณฑ์

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

(156)
ประเทศจีน 1U 144 พอร์ตแร็คความหนาแน่นสูงเมาท์ตู้ไฟเบอร์ MPO 8/12 โมดูลคาสเซ็ตต์ โรงงาน

1U 144 พอร์ตแร็คความหนาแน่นสูงเมาท์ตู้ไฟเบอร์ MPO 8/12 โมดูลคาสเซ็ตต์

คำอธิบายของ1U 144 พอร์ตแร็คความหนาแน่นสูงเมาท์ตู้ไฟเบอร์ MPO 8/12 โมดูลคาสเซ็ตต์ นี่คือแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO/MTP ความหนาแน่นสูงพิเศษ ผลิตจากเหล็กรีดเย็นคุณภาพสูงพร้อมลิ้นชัก 3 ชั้นสำหรับโมดูลคาสเซ็ตไฟเบอร์ ... อ่านเพิ่มเติม
2022-11-16 13:51:17
ประเทศจีน 1RU แผงแพทช์ไฟเบอร์สามชั้น 144 การสิ้นสุด ODF ความหนาแน่นสูง MPO ถึง LC โรงงาน

1RU แผงแพทช์ไฟเบอร์สามชั้น 144 การสิ้นสุด ODF ความหนาแน่นสูง MPO ถึง LC

คำอธิบายของ 1RU สามชั้น 144 การสิ้นสุด ODF ความหนาแน่นสูง MPO ถึง LCนี่คือแผงแพทช์ไฟเบอร์ MPO ถึง LC ที่มีความหนาแน่นสูงที่ออกแบบใหม่ มีความหนาแน่นสูง โมดูลาร์และความยืดหยุ่นที่ใช้ ซึ่งสามารถรองรับโมดูลเทปคาสเซ... อ่านเพิ่มเติม
2022-11-08 18:09:18
ประเทศจีน FHD Rack Mount Fiber Enclosure ความหนาแน่นสูง 1U 96 Ports โรงงาน

FHD Rack Mount Fiber Enclosure ความหนาแน่นสูง 1U 96 Ports

ตู้ไฟเบอร์แบบติดตั้งบนแร็ค FHD 1U ซึ่งสามารถบรรจุเทปคาสเซ็ตแบบโมดูลาร์ MTP® FHD ซีรีส์ 4 ชิ้นหรือแผงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์มีระบบความยืดหยุ่นที่มีความหนาแน่นสูงเพื่อเพิ่มการใช้พื้นที่ชั้นวางให้สูงสุดและลดพื้นที่ชั้นใ... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-19 15:05:58
ประเทศจีน 1U Rack Mount ผู้จัดการสายเคเบิลโลหะแนวนอนด้านเดียว 5 Snapin D Rings โรงงาน

1U Rack Mount ผู้จัดการสายเคเบิลโลหะแนวนอนด้านเดียว 5 Snapin D Rings

ตัวจัดการสายเคเบิลแนวนอนนี้เข้ากันได้กับชั้นวางหรือตู้ EIA ขนาด 19 นิ้วมาตรฐานทั้งหมด ตัวจัดการสายเคเบิลสร้างจากแผงเหล็กคุณภาพสูง มี D-ring พลาสติกสำหรับพีซีแบบถอดได้ 5 แบบสำหรับกำหนดเส้นทางสายเคเบิลผ่านชั้นวาง... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-19 15:05:13
ประเทศจีน 19 นิ้ว CAT6 UTP Patch Panel 1U RJ45 24 Ports Blank โรงงาน

19 นิ้ว CAT6 UTP Patch Panel 1U RJ45 24 Ports Blank

แผงแพทช์เปล่า UTP 16/24/48 พอร์ต, แจ็คสโตนคีย์ cat5e/cat6 UTP สามารถประกอบบนแผงนี้ได้สายเคเบิลทุกชนิดที่มีขนาดต่างกันสามารถแก้ไขได้บนแผงแพทช์เหมาะสมสำหรับการกระจายในแนวนอนในห้องอุปกรณ์และการเชื่อมต่ออุปกรณ์ แผง... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-19 15:04:05
ประเทศจีน ตัวจัดการสายเคเบิลด้านเดียวแนวนอน 1RU พร้อม Finger Duct Cat6 24AWG Metal / ABS โรงงาน

ตัวจัดการสายเคเบิลด้านเดียวแนวนอน 1RU พร้อม Finger Duct Cat6 24AWG Metal / ABS

ตัวจัดการสายเคเบิลแนวนอนจะต้องสามารถจัดการสายเคเบิลที่ด้านหน้าและด้านหลังของชั้นวางขนาด 19 นิ้วใดๆ ได้ พวกเขาให้รัศมีของสายเคเบิลที่เหมาะสมที่สุดเพื่อป้องกันการเสื่อมสภาพหรือแตกหัก นิ้วที่ยืดหยุ่นได้เพิ่มการดูแ... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-19 15:03:36
ประเทศจีน โมดูลแจ็คสโตน RJ45 Cat7 พร้อมสายเคเบิลแบบไม่มีเครื่องมือ 8p8c โลหะผสมสังกะสี 26AWG โรงงาน

โมดูลแจ็คสโตน RJ45 Cat7 พร้อมสายเคเบิลแบบไม่มีเครื่องมือ 8p8c โลหะผสมสังกะสี 26AWG

Cat7 RJ45 (8P8C) โมดูลแจ็คสโตนแบบไม่มีเครื่องมือ UTPตัวเชื่อมต่อแบบไม่มีเครื่องมือ Cat7 Keystone ทำให้ติดตั้งง่ายโดยไม่ต้องใช้เครื่องมือเจาะรูแจ็คสโตนแบบไม่ใช้เครื่องมือเป็นทางออกที่ดีสำหรับการสิ้นสุดและการเชื่... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-19 15:02:35
ประเทศจีน OM3 1u Rack Mount Fiber Enclosure 96 Core Mpo ถึง Lc พร้อม 4 Lgx Cassettes โรงงาน

OM3 1u Rack Mount Fiber Enclosure 96 Core Mpo ถึง Lc พร้อม 4 Lgx Cassettes

แผงแพทช์ MPO 1U นี้ใช้ในพื้นที่วางสายเคเบิลของศูนย์ข้อมูลและเชื่อมต่อพอร์ตด้วยสายเคเบิลที่ด้านหลังของแผงมันมักจะประกอบในชั้นวางเฟรม 19 นิ้วและตู้ คุณสมบัติ:สามารถติดตั้งเทป MPO 4 ชิ้นและจัดการสูงสุด 96 คอร์;สาม... อ่านเพิ่มเติม
2022-09-29 15:32:06
ประเทศจีน แผงแพทช์ไฟเบอร์แบบแร็ค 1u 12/24 พอร์ต Sc / Apc โรงงาน

แผงแพทช์ไฟเบอร์แบบแร็ค 1u 12/24 พอร์ต Sc / Apc

แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นกล่องสำหรับปกป้องสายเคเบิลออปติคัลและสายรัดผมเปียในการวางสายเคเบิลส่วนใหญ่จะใช้สำหรับการเชื่อมต่อตรงและการเชื่อมต่อสาขาของสายเคเบิลออปติคัลในร่มและการยึดขั้วต่อสายเคเบิล และทำหน้าที่เป็... อ่านเพิ่มเติม
2022-09-29 15:31:02
ประเทศจีน 4U 576 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ MPO ความหนาแน่นสูงพร้อมโมดูลเทปคาสเซ็ต MPO ถึง LC 48x12F โรงงาน

4U 576 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ MPO ความหนาแน่นสูงพร้อมโมดูลเทปคาสเซ็ต MPO ถึง LC 48x12F

แชสซีแบบ Ultra-High-Density (MP6) เป็นแพลตฟอร์มการกระจายแบบกำหนดมาตรฐานและแบบแยกส่วนตามมาตรฐาน ซึ่งออกแบบมาเพื่อเพิ่มความหนาแน่นของพอร์ต ปรับปรุงการเข้าถึงตัวเชื่อมต่อ และใช้พื้นที่แร็คอันมีค่าในศูนย์ข้อมูลอย่า... อ่านเพิ่มเติม
2022-08-16 10:25:08
Page 1 of 16|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|