บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

(278)
ประเทศจีน IP67 พลาสติก PDLC เป็น LC เพล็กซ์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ FTTA โรงงาน

IP67 พลาสติก PDLC เป็น LC เพล็กซ์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ FTTA

FTTA IP67 พลาสติก PDLC เป็น LC สายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับเชื่อมต่อเพล็กซ์กลางแจ้ง ตัวเชื่อมต่อ PDLC และสายเคเบิลออพติคอลที่จำเป็นได้กลายเป็นแอปพลิเคชั่นมาตรฐานสำหรับ 4G, 5G และสถานีฐานไร้สายเช่นไร้สายระยะไกล, ใ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-03 14:28:09
ประเทศจีน ตัวเสียบปลั๊ก FTTA ODC-2 ODC-4 ไฟเบอร์ออปติกแพทช์นำไปสู่ โรงงาน

ตัวเสียบปลั๊ก FTTA ODC-2 ODC-4 ไฟเบอร์ออปติกแพทช์นำไปสู่

ODC-2 ODC-4 ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ปลั๊ก / ชุดประกอบสายเคเบิล สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODC พร้อมขั้วต่อกลางแจ้งที่แข็งแกร่งมากได้รับการออกแบบมาเพื่อทนต่อสภาพแวดล้อมที่รุนแรงเช่นโหลดเชิงกลการสัมผัสกับความร้อนสูงและสภาพ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-03 14:29:53
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODVA LC ตัวเชื่อมต่อ IP67 7.0 มม โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODVA LC ตัวเชื่อมต่อ IP67 7.0 มม

ODVA LC เชื่อมต่อสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง IP67 ตัวเชื่อมต่อที่สอดคล้องกับ ODVA โดยเฉพาะสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงเช่น WiMax, Long Term Evolution (LTE) และหัววิทยุระยะไกลโดยใช้การเชื่อมต่อแบบ ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-03 14:38:36
ประเทศจีน SC / APC 1 แกนโหมดเดียว G657A1 FTTH สายแพทช์ลดลง โรงงาน

SC / APC 1 แกนโหมดเดียว G657A1 FTTH สายแพทช์ลดลง

FTTH กลางแจ้งวางสายเคเบิ้ลสายแพทช์ SC / APC, 1 core, โหมดเดียว, G657A1, IP67 กันน้ำมินิ SC เชื่อมต่อ ตัวเชื่อมต่อ Mini SCอาจถูกยกเลิกด้วยสายเคเบิลหล่นแบนที่รองรับตัวเองหรือเคเบิลกลม 4.8 / 7.0 มม.สายเคเบิลทั้งหม... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-03 14:40:12
ประเทศจีน 2F G657A2 LSZH 10 ~ 150m NSN Duplex LC CPRI Patch Cord โรงงาน

2F G657A2 LSZH 10 ~ 150m NSN Duplex LC CPRI Patch Cord

10 ~ 150 ม. NSN เพล็กซ์ LC CPRI สายแพทช์, 2F, G657A2, LSZH, สีดำ สายแพทช์ LC LC สำหรับบูต NSN มีให้เลือก 90 องศาและดูเพล็กซ์ตรงเพื่อเชื่อมต่อแผง Nokia Simens RRH สายไฟเบอร์มีเกราะเหล็กลูกฟูก การประยุกต์ใช้: เคร... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-03 14:41:37
ประเทศจีน 7.0 มม. G657A H คอนเนคเตอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ SC / APC โรงงาน

7.0 มม. G657A H คอนเนคเตอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ SC / APC

ขั้วต่อ H กันน้ำกลางแจ้ง SC / APC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเข้ากันได้กับ corning optitap mini SC connector สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกตัวเชื่อมต่อ Corning Optitap/H มอบโซลูชันการเชื่อมต่อที่แข็งแกร่งและปิดสนิทสำหรับการเช... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-18 10:06:04
ประเทศจีน G657A2 IP67 Full AXS LC UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล โรงงาน

G657A2 IP67 Full AXS LC UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล

IP67 กันน้ำกลางแจ้ง Full AXS LC / UPC เพล็กซ์แข็งสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแพทช์ G657A2 1 ~ 150m ลักษณะเฉพาะ: มีเวอร์ชันสำหรับติดตั้งภาคสนามให้บริการ มัลติโหมดและโหมดเดียวอินเตอร์เฟส LC แบบดูเพล็กซ์ กันน้ำ IP67 กันฝุ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-03 14:45:10
ประเทศจีน สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC Duplex LSZH 5.0 / 7.0 มม โรงงาน

สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC Duplex LSZH 5.0 / 7.0 มม

Optitap เข้ากันได้ mini IP LC เพล็กซ์กันน้ำสายแพทช์ใยแก้วนำแสง 5.0 / 7.0mm รอบสาย LSZH ชุดคอนเนคเตอร์ Corning Optitap / H มอบโซลูชันการเชื่อมต่อที่แข็งแกร่งและปิดผนึกสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์กับบ้าน (FTTH)ปลายป... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-27 15:28:46
ประเทศจีน LC ถึง FC LSZH สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบเปลือกเดี่ยว โรงงาน

LC ถึง FC LSZH สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบเปลือกเดี่ยว

สายเคเบิล LC LC ถึง FC ไฟเบอร์แพทช์โหมดคู่แบบสองทางเดียวที่แข็งแรงทนทานเพิ่มความแข็งแรงและการป้องกันโดยปลอก LSZH เพิ่มเติม LSZH Ruggedised flat twin fiber patch cords with an additional outer jacket for ... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-18 10:31:59
ประเทศจีน 12 / 24F 30m Optitap H ตัวเชื่อมต่อ MPO ถึง LC Patch Cable โรงงาน

12 / 24F 30m Optitap H ตัวเชื่อมต่อ MPO ถึง LC Patch Cable

ขั้วต่อ H แบบกันน้ำที่รองรับ Optitap MPO ถึง LC patch cable 12/24F, 7.0mm LSZH Black 30m ชุดคอนเนคเตอร์ Corning Optitap/H มอบโซลูชันการเชื่อมต่อที่แข็งแกร่งและปิดสนิทสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์กับบ้าน (FTTH)ปลายป... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-18 10:07:29
Page 1 of 28|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|