บ้าน ผลิตภัณฑ์

เครื่องส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เครื่องส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

(101)
ประเทศจีน 40g Qsfp-4x10g Sfp Copper Dac สายเคเบิล Twinax Passive Direct Attach 5m 30awg โรงงาน

40g Qsfp-4x10g Sfp Copper Dac สายเคเบิล Twinax Passive Direct Attach 5m 30awg

สายเคเบิลทองแดงแบบต่อตรง 40G QSFP+ ถึง 4×10G SFP+ ความเร็วสูงเป็นทางเลือกที่มีต้นทุนต่ำสำหรับการใช้งาน 4X ระยะใกล้ได้รับการออกแบบมาให้เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์ในฟอร์มแฟคเตอร์และการเชื่อมต่อออปติคัล/ไฟฟ้าตามข้อตกลง ... อ่านเพิ่มเติม
2022-09-29 15:35:20
ประเทศจีน SFP-10G-ER40 โหมดเดี่ยว 10G 40km โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP 10G SFP + 1550nm 40km โรงงาน

SFP-10G-ER40 โหมดเดี่ยว 10G 40km โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP 10G SFP + 1550nm 40km

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP+ ER 40KM ออกแบบมาเพื่อใช้ใน 10-Gigabit Ethernet ที่เชื่อมโยงได้ถึง 40 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดี่ยวโมดูลประกอบด้วย 1550 EML Laser, InGaAs PIN และ Preamplifier ในชุดประกอบย่อยออปติคั... อ่านเพิ่มเติม
2022-08-16 11:08:44
ประเทศจีน 40G QSFP + Active Optical Cables OM3 5M สำหรับศูนย์ข้อมูล UL Certification โรงงาน

40G QSFP + Active Optical Cables OM3 5M สำหรับศูนย์ข้อมูล UL Certification

QSFP to QSFP Active Optical Cables เป็นโซลูชันการเชื่อมต่อระหว่างกันที่มีประสิทธิภาพสูง ใช้พลังงานต่ำ และเข้าถึงได้ไกล รองรับ InfiniBand QDR/DDR/SDR, 1.25G/10G/8G/4G/2G ไฟเบอร์แชนเนล, PCIe และ SASเป็นไปตาม QSFP ... อ่านเพิ่มเติม
2022-08-16 10:22:24
ประเทศจีน 0.5-7m 40G Passive DAC Cable ต่อตรง Copper Twinax 30AWG โรงงาน

0.5-7m 40G Passive DAC Cable ต่อตรง Copper Twinax 30AWG

ตัวเชื่อมต่อ Direct Attach Cable (DAC) ตรงตามสภาวะการทำงานภายนอกที่รุนแรงที่สุด รวมถึงอุณหภูมิ ความชื้น และการรบกวนของ EMIการทดสอบขั้นสุดท้ายและระบบคุณภาพช่วยให้มั่นใจได้ว่าชุดสายเคเบิลคุณภาพสูงเป็นไปตามข้อกำหน... อ่านเพิ่มเติม
2022-05-06 12:54:58
ประเทศจีน โมดูลรับส่งสัญญาณ Gigabit Ethernet SFP 10G Base-T Copper SFP Fiber ถึง RJ45 30m โรงงาน

โมดูลรับส่งสัญญาณ Gigabit Ethernet SFP 10G Base-T Copper SFP Fiber ถึง RJ45 30m

ไฟเบอร์ SFP ทองแดง 10G Base-T 30 ม. ถึง RJ45 Gigabit Ethernet SFP Transceiver Module 1000base-ตัวรับส่งสัญญาณ T Copper Small Form Pluggable (SFP) เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi Source Agreement (MSA)เข้ากันได้กั... อ่านเพิ่มเติม
2022-03-21 14:58:53
ประเทศจีน Multimode OM3 100G QSFP28 Active Optical Cable พลังงานต่ำ 850nm สำหรับ Data Center โรงงาน

Multimode OM3 100G QSFP28 Active Optical Cable พลังงานต่ำ 850nm สำหรับ Data Center

100G QSFP28 OM3 AOC สายเคเบิล 1/3/5/7/10/15/20M Active Optical Cable สายเคเบิลออปติก 100G QSFP28 แบบแอคทีฟเป็นโซลูชันการเชื่อมต่อระหว่างทางไกลที่ใช้พลังงานต่ำและประสิทธิภาพสูงซึ่งรองรับ 100G100G QSFP คือการรวมก... อ่านเพิ่มเติม
2022-03-21 14:58:49
ประเทศจีน 10G BIDI SFP + ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลตัวเชื่อมต่อ LC ไฟเบอร์เดี่ยว 1270nm 1330nm โรงงาน

10G BIDI SFP + ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลตัวเชื่อมต่อ LC ไฟเบอร์เดี่ยว 1270nm 1330nm

10G SFP + 1270nm / 1330nm BIDI โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณแสง SMF Single Fiber LC 20km 40km 60km 80km 100km 10G, 8G, 4G, 3G, 2.5G, 1.25G, 155 ม. สามารถเลือกข้อมูลอัตราทั้งหมดได้ SFP +, XFP, SFP, SFF, CSFP ปรับแต่ง... อ่านเพิ่มเติม
2022-03-21 14:19:50
ประเทศจีน 1550nm 1.25/2.5G SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ 80km ดูเพล็กซ์ LC Cisco Compatible โรงงาน

1550nm 1.25/2.5G SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ 80km ดูเพล็กซ์ LC Cisco Compatible

คุณสมบัติ: ลิงค์ข้อมูลสูงสุด 2.67Gbps เลเซอร์ DFB ความยาวคลื่น 1310nm และตัวรับ PIN-TIA Hot-เสียบได้ ขั้วต่อ LC คู่ มากถึง 10 บน SMF . 9/125μm อินเทอร์เฟซการตรวจสอบที่สอดคล้องกับ SFF-8472 สอดคล้องกับ IEEE 802... อ่านเพิ่มเติม
2021-12-07 17:11:39
ประเทศจีน 100m 10G Copper RJ45 โมดูล SFP 1000Base MSA โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ โรงงาน

100m 10G Copper RJ45 โมดูล SFP 1000Base MSA โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ทองแดง SFP-GE-T 10/100/1000BASE-T เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูง คุ้มค่า สอดคล้องกับ Gigabit Ethernet และมาตรฐาน 10/100/1000BASE-T ตามที่ระบุไว้ใน IEEE 802 3-2002 และ IEEE 802.3ab ซึ่งรองรับอัตราข้... อ่านเพิ่มเติม
2021-11-10 16:41:16
ประเทศจีน Simplex LC 10G Bidi SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ 10km Tx1330nm Rx1270nm โรงงาน

Simplex LC 10G Bidi SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ 10km Tx1330nm Rx1270nm

คุณสมบัติ 1-Fiber Bi-Directional SFP เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล ลิงค์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 10.3 Gbps สอดคล้องกับ SFP+ MSA สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae 10GBASE-BX SFF-8472 ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอล ตัวเชื่อ... อ่านเพิ่มเติม
2021-11-01 17:22:32
Page 1 of 11|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|