บ้าน ผลิตภัณฑ์

ชุดสายไฟเบอร์

ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd รับรอง
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ชุดสายไฟเบอร์

(162)
ประเทศจีน Huawei mini SC/apc pre connectorized flat drop cable สีเทา LSZH 150m โรงงาน

Huawei mini SC/apc pre connectorized flat drop cable สีเทา LSZH 150m

คำอธิบายของ Huawei mini SC/apc pre Connectorized สายแพตช์สายแบนดร็อป แอสเซมบลีสายเคเบิลแบบดรอปตัวเชื่อมต่อขนาดเล็ก S/APC ของ Huawei ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับโซลูชัน Fast Connect ftth ในปัจจุบัน เป็นสิ้นสุดจา... อ่านเพิ่มเติม
2022-11-16 15:33:43
ประเทศจีน Multimode OM2 NSN สายแพทช์ยืดหยุ่นดูเพล็กซ์ LC / UPC ชุดประกอบสายไฟเบอร์ CPRI กลางแจ้ง โรงงาน

Multimode OM2 NSN สายแพทช์ยืดหยุ่นดูเพล็กซ์ LC / UPC ชุดประกอบสายไฟเบอร์ CPRI กลางแจ้ง

คำอธิบายของ Multimode OM2 NSN Flexible Duplex LC/UPC FTTA CPRI Fiber Cable Assemblies สายแพตช์ NSN นี้เข้ากันได้กับอุปกรณ์ Nokia สำหรับระบบโทรคมนาคมยุคหน้า โดยจะใช้ตัวป้อนไฟเบอร์ออปติกเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานเสาโ... อ่านเพิ่มเติม
2022-11-08 18:13:35
ประเทศจีน Outdoor IP67 สายเคเบิลกันน้ำก่อนสิ้นสุดการเชื่อมต่อ Huawei Mini MPO Reinforced Connector โรงงาน

Outdoor IP67 สายเคเบิลกันน้ำก่อนสิ้นสุดการเชื่อมต่อ Huawei Mini MPO Reinforced Connector

ขั้วต่อเสริมกันน้ำ MINI-MPO เป็นขั้วต่อกันน้ำ MPO หลักกันน้ำขนาดเล็กสูงแกนขั้วต่อ MPO ในตัวเพื่อลดขนาดของขั้วต่อกันน้ำได้ดียิ่งขึ้นทำจากเปลือกพลาสติกพิเศษ (ซึ่งทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ ทนต่อการกัดกร่อนของกรดและด่... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-19 15:00:26
ประเทศจีน SST Toneable Flat Drop Cable Optitap แข็ง 2 คอร์ SC/APC G657A1 PE โรงงาน

SST Toneable Flat Drop Cable Optitap แข็ง 2 คอร์ SC/APC G657A1 PE

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง Cabo de Fibra Optica 1 ~ 12 คอร์ สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบแบน สายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่รองรับตัวเอง สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศที่รองรับด้วยตนเอง 1 2 4 สายเคเบิลวาง FTTH หลัก สายเคเบิล FTTH ... อ่านเพิ่มเติม
2022-10-19 14:59:42
ประเทศจีน Huawei Mini Sc Ftth สายไฟเบอร์ออปติกแบบแบน Preconnectorized Grey Lszh G657a2 150m โรงงาน

Huawei Mini Sc Ftth สายไฟเบอร์ออปติกแบบแบน Preconnectorized Grey Lszh G657a2 150m

ตัวเชื่อมต่อ mini SC เป็นตัวเชื่อมต่อที่สิ้นสุดจากโรงงาน ปิดผนึกด้วยสิ่งแวดล้อม และชุบแข็งเพื่อลดต้นทุนและเวลาในการวางสายเคเบิลในเครือข่ายการเข้าถึงด้วยแสง การประกอบสายเคเบิล Mini SC ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะเพ... อ่านเพิ่มเติม
2022-09-29 15:15:57
ประเทศจีน 2 4 7 Way Hdpe Microduct ท่อฝังโดยตรงสำหรับสายไฟเบอร์ออปติกเป่าอากาศ โรงงาน

2 4 7 Way Hdpe Microduct ท่อฝังโดยตรงสำหรับสายไฟเบอร์ออปติกเป่าอากาศ

ชุดประกอบไมโครดัคท์มีให้สำหรับสภาพแวดล้อมการติดตั้งหลายแบบ เช่น การติดตั้งแบบฝังโดยตรง ในท่อที่มีอยู่ หรือสำหรับการติดตั้งภายในอาคารไมโครดัคท์มีลักษณะเป็นไมโครดัคท์ผนังหนักและปลอกหุ้มด้านนอกที่ค่อนข้างบางความหน... อ่านเพิ่มเติม
2022-09-29 15:14:52
ประเทศจีน Toneable Flat Sst Ftth Drop Cable ก่อนเชื่อมต่อ G657a2 Optitap To Sc Apc 100ft โรงงาน

Toneable Flat Sst Ftth Drop Cable ก่อนเชื่อมต่อ G657a2 Optitap To Sc Apc 100ft

สายเคเบิลแบบหล่นลง LT แบบแบนขนาดเล็กที่ปรับโทนได้มีขนาดกะทัดรัด ทนทาน และค้นหาโซลูชันไฟเบอร์ออปติกได้ง่ายในโครงสร้างที่เข้าถึงได้จริงๆการออกแบบแบบพังผืดของสายไฟเบอร์ออปติกช่วยให้สามารถแยกลวดระบุตำแหน่งออกจากปลอ... อ่านเพิ่มเติม
2022-09-29 15:13:24
ประเทศจีน 3 In 1 Type Fiber Optic Connectors SM / MM LSZH TPU Jacket สำหรับ FTTH โรงงาน

3 In 1 Type Fiber Optic Connectors SM / MM LSZH TPU Jacket สำหรับ FTTH

ผลิตภัณฑ์ประกอบด้วยตัวเชื่อมต่อหลักและอะแดปเตอร์ ซึ่งเหมาะสำหรับเชื่อมต่ออะแดปเตอร์ Huawei FAST และอะแดปเตอร์ Corning OPT และอะแดปเตอร์ FuruKawa Slim◆ ตัวเชื่อมต่อชิ้นส่วนสูญเสียต่ำภายในเป็นไปตามมาตรฐาน SC-APC ... อ่านเพิ่มเติม
2022-08-16 17:37:42
ประเทศจีน ชุดสายเคเบิลออปติคัลของ Huawei 14130648 DLC / UPC โหมดเดียว 100m 7.0mm GYFJH-2G.657A2 โรงงาน

ชุดสายเคเบิลออปติคัลของ Huawei 14130648 DLC / UPC โหมดเดียว 100m 7.0mm GYFJH-2G.657A2

สายแพตช์ไฟเบอร์ CPRI สำหรับสถานีฐานไร้สายรุ่นใหม่ (WCDMA/TD-SCDMA/WiMax/GSM)ผลิตภัณฑ์ดังกล่าวสามารถเป็นไปตามข้อกำหนดของโปรแกรม FTTA (ไฟเบอร์ถึงยอดหอคอย) สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งและสภาพอากาศที่ไม่เอื้ออำนวยโดยเ... อ่านเพิ่มเติม
2022-08-16 11:06:04
ประเทศจีน ชุดสายแพทช์หุ้มเกราะทหารกลางแจ้ง 200-500 ม. พร้อมรีลแบบพกพา โรงงาน

ชุดสายแพทช์หุ้มเกราะทหารกลางแจ้ง 200-500 ม. พร้อมรีลแบบพกพา

กลางแจ้งทหารยุทธวิธีชุดสายเคเบิลไฟเบอร์หุ้มเกราะ 4/6/12 core FC/ST TPU Jacket 200 ~ 500m พร้อมม้วนสายเคเบิลแบบพกพา สายแพทช์หุ้มเกราะยุทธวิธีทหารกลางแจ้งสามารถวางได้ในทุกสภาพแวดล้อมสุดขั้วใช้โดยไม่มีท่อป้องกันซึ... อ่านเพิ่มเติม
2022-05-06 13:57:34
Page 1 of 17|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|